Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

I hate bu bì bẩn bựa

Go down 
Giggle
A Millenium
Cánh cụt_tự do
Mýt Avila
Angry Birds
biebersucks
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer

I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 7:51 pm

thôi đi , bạn vào diễn đàn làm gì , bọn tôi ko thích justin và vì thế bọn tui được phê bình nó
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 7:56 pm

tôi thấy bạn ăn nói rất lịch sự,nhưng có lẽ tôi sẽ gây khó chịu cho bạn bởi mùa hè này buồn quá chẳng có chỗ nào phá nên vào đây tranh cái với mọi người chút cho vui í má!!!
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:01 pm

Bạn đã đăng nhập vào đây là đã căm thù kinh tởm ,buồn nôn với JB rồi,ko cần nói nhiều bạn có là anti hay ko,xin mời đọc dòng chữ giới thiệu.Còn nếu bạn ko muốn làm theo quy định của diễn đàn xin mời biến.
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:04 pm

Fan của JB vào đây phá chưa có 1 đứa nào nói năng tử tế hay trọng lí lẽ cả,đứa thì nói cùn đứa thì hoang tưởng.Mình nhớ lại cái con bé nói anti có nghĩa là ghét chứ ko phải chống lại -buồn cười vãi.
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:13 pm

love justin forever đã viết:
tôi thấy bạn ăn nói rất lịch sự,nhưng có lẽ tôi sẽ gây khó chịu cho bạn bởi mùa hè này buồn quá chẳng có chỗ nào phá nên vào đây tranh cái với mọi người chút cho vui í má!!!
tranh cãi làm gì khi mà nếu làm thế thì mọi người sẽ chẳng coi bạn ra gì đâu , anti có lí do của chúng tớ , vậy nên bạn đừng cãi làm gì , miễn là có anti thì cũng có fan chứ gì
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:26 pm

bọn tớ ko ưa Bie , vậy nếu bạn là belieber thì tham gia diễn đàn dành cho fan đi ,bạn ko thấy là chẳng ai trong diễn đàn này ủng hộ cho bạn sao( ngoại trừ fan như bạn ra ) , càng cố gắng khen Justin để làm gì ?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:27 pm

bọn tớ ko ưa Bie , vậy nếu bạn là belieber thì tham gia diễn đàn dành cho fan đi ,bạn ko thấy là chẳng ai trong diễn đàn này ủng hộ cho bạn sao( ngoại trừ fan như bạn ra ) , càng cố gắng khen Justin để làm gì ?
Giggle
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:42 pm

love justin forever đã viết:
các người nói JB của tôi bẩn bựa chắc các người sạch sẽ lắm đấy,toàn những là con trai ganh ghét đố kị với tài năng của JB nên ko chịu nổi mới vào đây anti à?? các anh con trai chắc các anh đẹp mặt nhỉ khi buông ra mấy lời tục tĩu còn mấy chị gái cũng hùa theo,chắc các chị bị les hết ròi hay sao thì mới đi anti JB,chứ là con gái thật sự thì pahir yêu JB mới đúng tôi khuyên các chị nên đến bệnh viện kiểm tra giới tính đi!!!!!!! phát hiện sớm còn có khả năng cứu chữa đời con gái!!!!!

1. hơ hơ...tại trang này ko có giới tính lào khác :-P
2. mình đi ktra rồi! hàng họ còn tốt lắm! bạn ko phải lo! I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 903793
3. có muốn mình kể ra thêm vài chục đứa con gái 100% và ghét bieber ko?
Giggle
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:46 pm

Pmquang đã viết:
Fan của JB vào đây phá chưa có 1 đứa nào nói năng tử tế hay trọng lí lẽ cả,đứa thì nói cùn đứa thì hoang tưởng.Mình nhớ lại cái con bé nói anti có nghĩa là ghét chứ ko phải chống lại -buồn cười vãi.

còn có đứa, loveyou justinbieber hay sao í, nó còn bảo là gaga phẫu thuật thẩm mĩ, nổi chỉ bởi vì sexy, tài năng ko bằng bieber nữa cơ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) ngu kinh khủng! vừa ngu vừa láo!
hatejustinbieber
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
hatejustinbieber

Nữ Tổng số bài gửi : 79
Dollar : 921
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 7:48 am

ai dám chửi gaga thế? Giọng hát của Gaga hay vậy mà? Còn sexy là do cách biểu diễn thôi! Xem như thế sướng hơn là xem khỉ bi bò nhảy tưng tưng trên sân khấu cùng với cái bài hát mà nghe muốn tởm lợm!
biebersucks
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam Tổng số bài gửi : 5
Dollar : 70
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 8:13 am

Đúng thế đúng thế bảo vệ chính nghĩa đi các anh chị ơi :) :):):):):):):)
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Nữ Tổng số bài gửi : 1500
Dollar : 16410

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:11 am

trên diẽn đàn này nhiều fan gaga nhỉ ! :-?
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:45 am

dbsk_suju_fx1999 đã viết:
trên diẽn đàn này nhiều fan gaga nhỉ ! :-?

nghe nhạc gaga quen rồi, nghe nhạc bieber có k chi cái gai chọc vô đít đâu, làm đéo gì mà chịu đc? I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 903793
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:48 am

vậy mà nổi phết nhỉ !
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:57 am

ai cần ganh tị với Justin của bạn
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:58 am

ai cần ganh tị với Justin của bạn
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 12:05 pm

bạn Cheryl Cesby viết :" còn có đứa, loveyou justinbieber hay sao í, nó còn bảo là gaga phẫu thuật thẩm mĩ, nổi chỉ bởi vì sexy, tài năng ko bằng bieber nữa cơ ngu kinh khủng! vừa ngu vừa láo"
đâu đứa nào dám nói lady gaga của tôi phấu thuật thẩm mĩ,phải đính chính lại ngay là cô ấy đã công khai trước báo giới là dù có chết cũng không phẫu thuật thẩm mĩ mà,ai to mồm dám nói sai sự thật như thế còn
chuyện cô ấy tài năng hơn JB là đúng rồi(cái này tôi chấp nhận)
còn đứa nào nói JB ko có tài mới là đứa ngu kinh khủng vừa ngu vừa láo(tôi nhắc lại lời bạn thôi)
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 12:12 pm

bạn Cheryl Cesby viết:"nghe nhạc gaga quen rồi, nghe nhạc bieber có k chi cái gai chọc vô đít đâu, làm đéo gì mà chịu đc"ồ bạn đã nếm trải thứ cảm giác cái gai chọc vô đít rồi à thì mới đéo chịu dc chứ!!!có sao ko bạn,có lẽ là đau lắm,có mưng mủ ko,thế đã đến bệnh viện chưa,chia buồn với bạn nhé,lần sau phải chú ý khi nghe nhạc của JB nên ngồi trên cái gối thì đỡ bị đau *** thế nhé !!!!!!!
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên
Pmquang

Nam Tổng số bài gửi : 57
Dollar : 610

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 12:35 pm

Vậy bạn chưa bao giờ thử cảm giác bị gai chọc vào đít à? Sao bạn biết mưng mủ,vào bệnh viện.Oh tôi quên bạn dc "chọc thường xuyên",xin chia buồn (hoặc chúc mừng tuỳ bạn nghĩ)
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 12:57 pm

bạn Pmquang viết:"Vậy bạn chưa bao giờ thử cảm giác bị gai chọc vào đít à? Sao bạn biết mưng mủ,vào bệnh viện.Oh tôi quên bạn dc "chọc thường xuyên",xin chia buồn (hoặc chúc mừng tuỳ bạn nghĩ"
thưa bạn tất nhiên là tôi chưa bao giờ thử cái cảm giác ấy đây là kinh nghiệm mà tôi rút ra từ những người bạn của tôi,còn việc tôi khuyên bạn ấy vào viện là tốt cho bạn ấy,lo cho bạn ấy còn bạn nhìn lại mình đi cùng là những con người của thời đại với nhau nỡ lòng nào lại trù úm nhau "chọc thường xuyên"như thế,ôi tôi xấu hổ biết bao nếu có một người bạn luôn nghĩ xấu cho người # như bạn,phải chăng bạn nên ngồi một mình và suy nghĩ về những việc làm của mình,mong bạn sẽ tìm ra lối thoát cho tâm hồn,cầu chúc cho bạn những điều may mắn nhất còn việc bạn có trù úm tôi ko là tuỳ bạn,tôi sẽ khoan dung và vị tha nếu bạn nghĩ xấu về tôi,xin chia buồn với bạn!!!!
ImYoonacute1999
Thành Viên
Thành Viên
ImYoonacute1999

Nữ Tổng số bài gửi : 34
Dollar : 400

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 06, 2011 11:35 pm

em mới học lớp 7 chưa bít đến môn hoá
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 08, 2011 11:51 am

Khách vi đã viết:
bạn Cheryl Cesby viết:"nghe nhạc gaga quen rồi, nghe nhạc bieber có k chi cái gai chọc vô đít đâu, làm đéo gì mà chịu đc"ồ bạn đã nếm trải thứ cảm giác cái gai chọc vô đít rồi à thì mới đéo chịu dc chứ!!!có sao ko bạn,có lẽ là đau lắm,có mưng mủ ko,thế đã đến bệnh viện chưa,chia buồn với bạn nhé,lần sau phải chú ý khi nghe nhạc của JB nên ngồi trên cái gối thì đỡ bị đau *** thế nhé !!!!!!!
này , viếng thăm xong thì đi đi , cứ nói bọn tôi là sao X-( [rand][/rand] X-(
B3H40LuvMyT4
Thành viên mới
Thành viên mới
B3H40LuvMyT4

Nam Tổng số bài gửi : 20
Dollar : 240

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 2:34 am

Thôi ai là fan Jb mời đi ra đi :) ,

vì nơi đây chứa fan Jb đâu .
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 9:53 am

Khách vi đã viết:

bạn lày là bạn í bị chọcn nhièu quá, quen rồi, dít có chai luôn rồi, nghe nhạc bieber tiếp cũng chả sợ đau pussy =))
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 10, 2011 6:52 pm

Cheryl Cesby đã viết:
Khách vi đã viết:

bạn lày là bạn í bị chọcn nhièu quá, quen rồi, dít có chai luôn rồi, nghe nhạc bieber tiếp cũng chả sợ đau pussy =))
chuẩn I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 903793 =))
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 30, 2011 11:44 am

Cám ơn
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 30, 2011 3:10 pm

Why?
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeTue Aug 30, 2011 3:48 pm

Nó bảo tôi nói chuẩn thì tôi thanks nó thôi.
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 11:12 am

Sặc baby1
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 6:33 pm

chả có gì phải sặc sụa , chị ấy làm theo suy nghĩ của mình thôi !
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 7:09 pm

lũ não nhỏ ! you don't have brain !
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeWed Aug 31, 2011 11:09 pm

thì mi cx đâu có khác gì đâu, mỗi tội ngu hơn
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 01, 2011 9:10 am

thì nó thông minh hơn bò 1 tí
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitimeThu Sep 01, 2011 10:48 am

Ngu hơn đấy. Là con trai lại yêu bé Bỉa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa - Page 2 I_icon_minitime

I hate bu bì bẩn bựa
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Why WE HATE Justina Poopy
» cats hate justin bieber
» dogs hate justin bieber