Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

I hate bu bì bẩn bựa

Go down 
Giggle
A Millenium
Cánh cụt_tự do
Mýt Avila
Angry Birds
biebersucks
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
biebersucks
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam Tổng số bài gửi : 5
Dollar : 70
Thanh Danh : 0

I hate bu bì bẩn bựa Empty
Bài gửiTiêu đề: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 9:07 am

Chào các bác em là newbie. Em mới học lớp 11 và môn hóa cũng được được. Nhà em bán hóa chất + nhà bên cạnh bán vé máy bay giá rẻ. Bác nào muốn tận tay vạch mõm bu bì ra nhét bom axit vào mồm nó thì PM em nhé. :-* =))
Angry Birds
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Angry Birds

Nam Tổng số bài gửi : 228
Dollar : 2590

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 12:55 pm

Nhà bạn có H2SO4 hay HClO4 không? Để mình sang Mỹ dội cho nó 1 gáo. Nếu có KCN và DDT thì cho mình xin luôn nhé. Không sợ FBI đâu. Toàn là antifan í mà.
Mýt Avila
Admin
Admin
Mýt Avila

Nam Tổng số bài gửi : 199
Dollar : 1280
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 8:25 pm

úi dời... dân chuyên hóa
e chạy đây =))
https://antibieber.forumvi.com
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Nữ Tổng số bài gửi : 1500
Dollar : 16410

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 10:55 am

úi dà I hate bu bì bẩn bựa 903793
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 3:03 pm

Thầy dạy hoá thêm của em có cả acid sulfuric lẫn acid clohidric. Có ai cần mượn k?
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 4:18 pm

dân chuyên hóa thì đừng dính vô em! em đây ghét hóa nhất trên đời! (thực ra hóa vẫn thua bieber)

Được sửa bởi Cheryl Cesby ngày Thu Jun 30, 2011 11:20 pm; sửa lần 1.
Angry Birds
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Angry Birds

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeThu Jun 30, 2011 1:06 pm

em là dân chuyên Toán , hổng phải Hoá
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeThu Jun 30, 2011 1:18 pm

Em dân chuyên Văn :D
Angry Birds
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Angry Birds

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeThu Jun 30, 2011 2:26 pm

Ủa ông bạn học chuyên văn ở New York là sao?
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:54 am

Đùa thui. Khai gian í mà. Giống như Cheryl Cesby ở New Jersey ý (sorry chị nha)
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:27 am

ihatejbshit đã viết:
? X-(
Angry Birds
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Angry Birds

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 1:32 pm

ihatejbshit đã viết:
Hình như pác ấy ở NJ thật đấy, không phải khai gian đâu.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 2:53 pm

các người nói JB của tôi bẩn bựa chắc các người sạch sẽ lắm đấy,toàn những là con trai ganh ghét đố kị với tài năng của JB nên ko chịu nổi mới vào đây anti à?? các anh con trai chắc các anh đẹp mặt nhỉ khi buông ra mấy lời tục tĩu còn mấy chị gái cũng hùa theo,chắc các chị bị les hết ròi hay sao thì mới đi anti JB,chứ là con gái thật sự thì pahir yêu JB mới đúng tôi khuyên các chị nên đến bệnh viện kiểm tra giới tính đi!!!!!!! phát hiện sớm còn có khả năng cứu chữa đời con gái!!!!!
biebersucks
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 3:14 pm

love justin forever đã viết:
các người nói JB của tôi bẩn bựa chắc các người sạch sẽ lắm đấy,toàn những là con trai ganh ghét đố kị với tài năng của JB nên ko chịu nổi mới vào đây anti à?? các anh con trai chắc các anh đẹp mặt nhỉ khi buông ra mấy lời tục tĩu còn mấy chị gái cũng hùa theo,chắc các chị bị les hết ròi hay sao thì mới đi anti JB,chứ là con gái thật sự thì pahir yêu JB mới đúng tôi khuyên các chị nên đến bệnh viện kiểm tra giới tính đi!!!!!!! phát hiện sớm còn có khả năng cứu chữa đời con gái!!!!!

Vâng, chúng tôi gay đấy les đấy, anh thử nhìn lại mặt hàng bạn bieber nhà anh xem, này nhé: giọng èo èo như con ngu nhé, tính tình thì như Súy Vân nhé, mặt thì như cái bánh bèo bị bò nhai nhé, học đòi yêu người lớn nhé!!! Bạn nói mấy chị gái như thế thật tình tôi chỉ muốn vả cho bạn vài phát. Thú thật tôi là GAY và tôi ỦNG HỘ CÁC CHỊ LES NHÀ TÔI. Bạn làm tôi phát ớn à nha, bạn là fan của cái đứa loạn giới ấy thì bạn đã không vào đây mà ăn nói thế nhé, đừng tưởng chúng tôi thích đùa
biebersucks
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 5:29 pm

xin lỗi bạn biebersucks nhé,bạn cứ ngồi trước máy tính mà vả thoải mái đi nhé chỉ tổn hại cho cái mặt phẳng thôi nhé còn tôi chẳng có vấn đề gì cả nhé!!!!!
còn chuyện bạn gay và các chị nhà bạn bị les là bạn tự thú nhận nhé và tôi cũng nói cho bạn biết là tôi cũng ko thích đùa nhé,tôi đang nói cực kì ghiêm túc còn việc các người nghĩ sao thì tuỳ tôi ko quan tâm....nhé !!!!!!!
JB đang tuổi mới lớn giọng hát có thay đổi đó là chuyện của thời gian,bạn cũng giỏi thật đấy nghe giọng mà đoán biết dc ngu hay dốt thì về nghe lại giọng của em bạn hay cháu bạn (nếu có) để đánh giá đần hay thiểu năng trí tuệ nhé
bạn nói tính tình JB như Suý Vân thì bạn đang chứng tỏ là bạn nói điêu vì bạn có gần gũi và tiếp xúc với JB chưa mà đưa ra nhận định,tôi nghĩ bạn là người dễ tin khi đọc tạp chí lá cải,rút kinh nghiệm nhé bạn
bạn nói mặt JB như cái bánh bèo bị bò nhai chứng tỏ khuôn mặt của bạn có vấn đề thì mới sánh một cách rất có hình ảnh và sinh động đến thế ]
tuy nhiên tất cả những điều bạn nói có trở thành sự thật hay ko còn phải đợi câu trả lời của thời gian.giờ thì chúng ta hãy bắt đầu đợi nhé !!!!!!!!
Bạn nói nhiều cái có lý, tôi tôn trọng những điều đó.Đúng, mặt tôi xấu nhưng tôi yêu quý nó. Tôi tin báo lá cải, đúng, nhưng tôi còn đọc nhiều báo hơn báo lá cải nhé, tính tình của bieber tôi chỉ cần xem các video, phỏng vấn và xem cách nói chuyện của nó thì tôi đưa ra ý kiến như thế của riêng tôi, chả ai biết cả. NHƯNG BẠN NHỚ RẰNG ĐÂY LÀ NHÀ CỦA NHỮNG NGƯỜI GHÉT CA SĨ TUỔI TEEN NGƯỜI CANADA JUSTIN BIEBER NHÉ. [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-(
Angry Birds
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Angry Birds

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 7:16 pm

Mẹ kiếp, đối với vọn này thì cứt Bieber ỉa cũng ngon, nước đái Bieber thì ngọt hơn Pepsi, còn Bieber mà đánh rắm thì cũng thơm, cũng kéo nhau ra ngửi.
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 7:51 pm

thôi đi , bạn vào diễn đàn làm gì , bọn tôi ko thích justin và vì thế bọn tui được phê bình nó
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 7:56 pm

tôi thấy bạn ăn nói rất lịch sự,nhưng có lẽ tôi sẽ gây khó chịu cho bạn bởi mùa hè này buồn quá chẳng có chỗ nào phá nên vào đây tranh cái với mọi người chút cho vui í má!!!
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên
Pmquang

Nam Tổng số bài gửi : 57
Dollar : 610

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:01 pm

Bạn đã đăng nhập vào đây là đã căm thù kinh tởm ,buồn nôn với JB rồi,ko cần nói nhiều bạn có là anti hay ko,xin mời đọc dòng chữ giới thiệu.Còn nếu bạn ko muốn làm theo quy định của diễn đàn xin mời biến.
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên
Pmquang

Nam Tổng số bài gửi : 57
Dollar : 610

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:04 pm

Fan của JB vào đây phá chưa có 1 đứa nào nói năng tử tế hay trọng lí lẽ cả,đứa thì nói cùn đứa thì hoang tưởng.Mình nhớ lại cái con bé nói anti có nghĩa là ghét chứ ko phải chống lại -buồn cười vãi.
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:13 pm

tôi thấy bạn ăn nói rất lịch sự,nhưng có lẽ tôi sẽ gây khó chịu cho bạn bởi mùa hè này buồn quá chẳng có chỗ nào phá nên vào đây tranh cái với mọi người chút cho vui í má!!!
tranh cãi làm gì khi mà nếu làm thế thì mọi người sẽ chẳng coi bạn ra gì đâu , anti có lí do của chúng tớ , vậy nên bạn đừng cãi làm gì , miễn là có anti thì cũng có fan chứ gì
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:26 pm

bọn tớ ko ưa Bie , vậy nếu bạn là belieber thì tham gia diễn đàn dành cho fan đi ,bạn ko thấy là chẳng ai trong diễn đàn này ủng hộ cho bạn sao( ngoại trừ fan như bạn ra ) , càng cố gắng khen Justin để làm gì ?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:27 pm

bọn tớ ko ưa Bie , vậy nếu bạn là belieber thì tham gia diễn đàn dành cho fan đi ,bạn ko thấy là chẳng ai trong diễn đàn này ủng hộ cho bạn sao( ngoại trừ fan như bạn ra ) , càng cố gắng khen Justin để làm gì ?
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:42 pm

1. hơ hơ...tại trang này ko có giới tính lào khác :-P
2. mình đi ktra rồi! hàng họ còn tốt lắm! bạn ko phải lo! I hate bu bì bẩn bựa 903793
3. có muốn mình kể ra thêm vài chục đứa con gái 100% và ghét bieber ko?
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:46 pm

Pmquang đã viết:
Fan của JB vào đây phá chưa có 1 đứa nào nói năng tử tế hay trọng lí lẽ cả,đứa thì nói cùn đứa thì hoang tưởng.Mình nhớ lại cái con bé nói anti có nghĩa là ghét chứ ko phải chống lại -buồn cười vãi.

còn có đứa, loveyou justinbieber hay sao í, nó còn bảo là gaga phẫu thuật thẩm mĩ, nổi chỉ bởi vì sexy, tài năng ko bằng bieber nữa cơ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) ngu kinh khủng! vừa ngu vừa láo!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: I hate bu bì bẩn bựa   I hate bu bì bẩn bựa I_icon_minitime

I hate bu bì bẩn bựa
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Why WE HATE Justina Poopy
» cats hate justin bieber
» dogs hate justin bieber