Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?

Go down 
Twilight730
FM
Angry Birds
A Millenium
Kyle Vatican
Sammy Tăng
Cánh cụt_tự do
Chymyeu
Tjno
hopnguyen222
BiBi
taylor.trn
IaMmE
letung156
bun95
vilenda
the.milano
Abraham.Lincoln
love_gaga
Giggle
Mýt Avila
michael111
DiepLamPhong
lucas
ßØnßy
29 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
ßØnßy
Thành Viên
Thành Viên
ßØnßy

Nam Tổng số bài gửi : 34
Dollar : 290
Thanh Danh : 0

Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 5:10 pm

1 lần tình cờ tớ dạo ngang 4rum của fan anh Bi Bò (lúc đó mình chưa anti) ,thì có 1 topic nói về tình iu của tớ là Miley.Tụi nó chê Miley thậm tệ lúc đó làm mình rất bực mình.Rồi tụi nó còn khen JB hết cỡ và tâng cấp JB .Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 552333
http://keongotkute.123.st/
lucas
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
lucas

Nam Tổng số bài gửi : 89
Dollar : 321
Thanh Danh : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSun Dec 19, 2010 11:01 pm

Mê trai chớ còn gì nữa, à quên, hok pik nó phải trai hok??? =))
DiepLamPhong
Thành Viên
Thành Viên
DiepLamPhong

Nam Tổng số bài gửi : 45
Dollar : 206

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeThu Dec 23, 2010 9:33 pm

kho than chac mat bon fan thang BB bi dui het r
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeFri Dec 24, 2010 11:07 am

Kak' bạn đag ghen tức hak?tưk' j kaj' j,tưk' zj thần tượng của myh huk pag ng ta,tưk' j huk kute pag ng ta,...
Sao lại vô tội vạ chửi lên justin như vậy đk,thử hỏi nếu myh chửi thần tượng của các bạn thy các bạn sẽ để yên hak?
Kon` về chuyện chửi Miley cho myh thay mặt Belieber sr bạn.Nhưng bạn làm thế là rất quá đag',còn rất nhìu ng` thjk' JB chứ đâu phải là myh bọn trog forum thjk' đâu.Pan chuj? thế khi nghe zao` ng ta pjk' pan. là 1 fan rất vô văn hoá.Myh chỉ nói vậy thui chăk' kak' pan. đa~ hju? ruj`.Chỉ cần Belieber ju JB là đủ rùi,huk cần cái t.yêu chó tha bạn dah` cho nữa đâu,thưa các bạn.
lucas
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
lucas

Nam Tổng số bài gửi : 89
Dollar : 321
Thanh Danh : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeFri Dec 24, 2010 1:41 pm

JB_kute_vodoy đã viết:
Kak' bạn đag ghen tức hak?tưk' j kaj' j,tưk' zj thần tượng của myh huk pag ng ta,tưk' j huk kute pag ng ta,...

Bạn có bjk thần tượng của tụi này là ai hok mà kiu hok = Bieber,
Làm ơn biết rõ rùi nói dùm...
tuởng Bi Bò là số 1 chắc, thấy gúm...
michael111
Thành viên mới
Thành viên mới
michael111

Dollar : 301

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSat Dec 25, 2010 10:50 am

Trích dẫn :

Bạn nói thần tựơng của mình ko bằng JB à ?! xin lỗi bạn thần tựơng của mình là Michael Jackson The King Of Pop, Bạn thử nói MJ ko băng JB đi! :-j
Biết sao vì mình anti JB ko ? vì mình cũng từng lứơt qua 4r fan club JB trên me.zing bổng dưng có mấy mem nói rằng sau này JB còn hơn cả MJ, MJ chẳng là gì v...v... lúc đấy tớ nóng măt nên nói lại và rồi mấy mem bây vô tung JB lên, mà toàn kêu JB no.1, kute.... toàn nói sàm :wipe bọn nó nói 1 hồi bị mấy chục mem MJ vào phân bua lý luận, quê cãi ko lại im thin thít Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 903793. Toàn bọn bựa :wipe
michael111
Thành viên mới
Thành viên mới
michael111

Dollar : 301

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSat Dec 25, 2010 10:55 am

Mà fan JB cũng bựa lắm, hôm bữa hỏi nhỏ kia cũng fan JB hỏi xem thằng JB nó có tài năng gì mà hâm mộ dữ vậy, nó kêu vì JB đẹp trai, kute, dễ thương, con nào cũng như con đấy, toàn bọn mê trai, mà cũng tội nghiệp bọn nó yêu nhầm thằng gay thế mà vẫn cứ mù quáng yêu thằng đầy #-o
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSat Dec 25, 2010 11:47 am

Myh ko' kju là MJ huk pag đâu,pan.đọc kĩ chưa vậy.Huk faj? Belieber đều là girl ví dụ như myh,huk faj? la girl huk dại trai.Con ng huk hoàn hảo hjx đk justin cug~ zậy nhưng mak` vì họ là Belieber nên faj? nói tốt về thần tượng myh thụ, jog' như pan.Nếu các Belieber đó chửi thần tượng của bạn thì chửi ngay vào mặt các Belieber đó ak',đừng chửi ng vô tội vạ như Justin.Thử nghĩ xem myh mới chửi thần tượng của pan. chưa đk 1 câu mak` bạn đã phản ứng như vậy rùi hỏi sao các bạn chửi thần tượng của myhnhư vậy mak`sao Belieber như myh chịu nổi.Ah` mak` thật ra cái đó huk phải chửi kak' thần tuợng đâu mak` là chửi cái bạn diep lam phong j đó,cái bạn đó thật là dại gái đấy.hj.
Tự hào vì là 1 Belieber.
Mýt Avila
Admin
Admin
Mýt Avila

Nam Tổng số bài gửi : 199
Dollar : 1280
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSat Dec 25, 2010 5:03 pm

thứ nhất... tớ k ủng hộ bạn bonby lập nên topic này... vì diễn đàn của bọn mình chỉ là anti Justin Bieber thôi... chứ không fải anti fan :)

thứ 2... 1 người nổi tiếng nào cũng không thể tránh được những hater đâu bạn Fan JB ạ... nhưng vì JB nhà các cậu lại là 1 trường hợp đặc biệt... anti quá nhiều (giống như SNSD ấy) nên bị chửi thế này thế nọ... là điều bình thường thôi mà Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 903793
https://antibieber.forumvi.com
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeMon Jan 31, 2011 3:53 pm

là fan của một người nào đó ko phải một cái tội. nhưng bạn phải biết bão hòa tình cảm và lý trí để đánh giá thần tương một cách chính xác nhất. Hay là khen, nhưng dở phải chê! ko may, tôi qua khá nhiều trang mạng và thấy rằng fan jb tônnó lên tận trời xanh và dìm hàng các ca sĩ #ko thương tiếc, trong đó có cả thần tượng của tôi, Lady Gaga. Tôi rất tức giận vì rõ ràng là so sánh về tài năng, Gaga hơn jb. nhưng nếu chỉ Gaga bị lên thớt, tôi sẽ bỏ qua, nhưng nhiều nhân vật # mà tôi thik cũng bị lôi ra, vd như mj (trên) Tất cả các ngôi sao đấy đều giỏi hơn jb, nhưng đều bị dìm. Đó là lúc, tôi bắt đầu thấy fan jb thật là chướng mắt...
love_gaga
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
love_gaga

Nam Tổng số bài gửi : 91
Dollar : 1043
Thanh Danh : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 01, 2011 8:47 pm

nạn nói đúng, tôi cũng là fan của chi jgaf gà nè, ladygaga-vn.tk , hừ, bạn nói thế thì tôi cũng ko nói gì hơn là:" đụ mẹ nó, kiêu căng như shit, coi con gì đó love you JB còn dám nói nữa ko, địt con mẹ nó, ko biết gì cả, chỉ giỏi to mồm, con cái lồn vào acid, cháy lồn rồi mới câm mồm, đồng tính luyến ái, bò cái bú dái bò đực, cục cứt đấm vào trong họng...."
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 01, 2011 9:51 pm

e có nick ở bên đấy nhưng ko lên, e thik bên yan hơn!
Abraham.Lincoln
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam Tổng số bài gửi : 3
Dollar : 30

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeWed Feb 02, 2011 1:43 pm

fan cua? BB taon ` la` lu~ tam` thg` trinh` do van hoa' thap' 0 biet' danh' gia' ng` nen hau` nhu toan` la` gilr nha` we^......viet coa' dau' o? dau day' cac bac'
Abraham.Lincoln
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeWed Feb 02, 2011 1:45 pm

BB mat' loz` xau' zai hat' zo? ec chi? scandal va` hun gai' la` gioi?
Abraham.Lincoln
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeWed Feb 02, 2011 1:47 pm

đụ mẹ nó, kiêu căng như shit, coi con gì đó love you JB còn dám nói nữa ko, địt con mẹ nó, ko biết gì cả, chỉ giỏi to mồm, con cái lồn vào acid, cháy lồn rồi mới câm mồm, đồng tính luyến ái, bò cái bú dái bò đực, cục cứt đấm vào trong họng... tri' ly? that
the.milano
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam Tổng số bài gửi : 12
Dollar : 120

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeFri Feb 11, 2011 2:47 pm

Mới "sớt" "gu gồ" thấy forum nhà mình hay hay lại trùng ý tưởng nên mình làm cái nick vào 8 cho thích :x
Mình rất thích nhảu audition =)) Qả thật đến khi au nó ra bài "baby" thì mình mới biết Bí B` là thằng ml` nào =)) (Nói thật là lúc đầu nghe mình ko nghĩ nó là con trai :| )
Sao trên đời có thể đẻ ra đc cái loại trẻ trâu như nó nhỉ :-/ Nghe Baby thì đúng là đc đó :> Nhưng mà mỗi tội thằng ôn con này autotone hơi bị nhiều :-j Hồi tối nghe cái M4ME cái Baby li vờ shô của nó tưởng thế nào =)) Ôi sời ơi 1 trời 1 vực =)) Mình ngồi trong wc đang sướng tự nhiên còn bị tắc đ" thể tiếp tục đc cơ =)) Khó chấp nhận vl` =)) Hỏi thằng em mày bật clgt nó bảo baby của JB =)) Khắm lọ =)) Cũng chả ghét nó lắm mà cứ thấy mấy thằng ôn nhà báo rẻ tiền khen ngợi nó ko ngớt để lấy mấy đồng nhuận bút mình cảm thấy khinh bỉ :-j Bởi cái loại nó ở VN thì đ" bao h có tư cách nói chuyện vs "người lớn" =))
vilenda
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ Tổng số bài gửi : 11
Dollar : 110

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeMon Feb 14, 2011 5:49 pm

bài này nghĩ về fan của bé Bò chứ đâu phải nghĩ về bé Bò đâu mà các bạn cứ cãi nhau vì nó thế...còn ý kiến của tớ í mà... Fan của jb thật là phải đi khám mắt thui... jb xấu trai thật đấy...chỉ được cái cưa gái là giỏi...
the.milano
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 15, 2011 11:44 am

4 nữ sinh bị cấm vào trường vì mặc áo in hình Justin Bieber

Nhà trường cho rằng những chiếc áo các bạn ấy mặc có dấu hiệu liên quan đến... băng đảng.

4 nữ sinh của trường trung học Roosevelt, New York, Mỹ là những fan cuồng nhiệt của cậu ca sĩ tuổi teen Justin Bieber. Các bạn ấy đã bỏ ra nhiều giờ để tự làm cho mình 4 chiếc áo phông đen giống nhau có in hình thần tượng cùng dòng chữ “Bieber Crew”. 4 cô gái đã mặc chiếc áo này đến trường với dự định sau buổi học sẽ đi xem bộ phim mới của Bieber: Justin Bieber: Never Say Never.

Tuy nhiên, ngay khi bước đến cổng trường, 4 bạn nữ này đã bị bảo vệ chặn lại không cho vào trường. Sau một buổi họp với ban giám hiệu, các thầy cô nhất trí yêu cầu 4 nữ sinh này một là thay áo khác, hai là mặc lộn ngược áo để chiếc áo trở thành một chiếc áo đen bình thường. Lý do là nhà trường cho rằng những chiếc áo này có dấu hiệu liên quan đến… băng đảng. Trước tình trạng bạo lực học đường đáng ngại như hiện nay, học sinh với những dấu hiệu của băng nhóm nhất định không được vào trường.

Những chiếc áo đồng phục nhóm được coi là dấu hiệu của băng đảng.

4 bạn gái này đã không đồng ý thay áo cũng như lộn lại áo, kết quả là đã bị nhà trường mời về nhà cùng với việc có một buổi gặp mặt phụ huynh. Hiệu trưởng của trường đã nói những chiếc áo này không phải là đồ mặc đến trường. Nếu bất cứ cô gái nào khác mặc những chiếc áo phông có hình Bieber đến trường, các bạn đó cũng sẽ chịu hình phạt đình chỉ học như thế.

Các phụ huynh cho rằng nhà trường như vậy là phản ứng hơi thái quá. Một phụ huynh bức xúc: “Con gái chúng tôi chỉ là những đứa trẻ ngoan yêu thích Justin Bieber mà thôi. Thật là nực cười”.

Bộ phim mới của Justin Bieber được trình chiếu đúng dịp Valentine, bắt đầu từ ngày 11/2 trên khắp nước Mỹ.
the.milano
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 15, 2011 11:45 am

chết cm mày đê ủng hộ cl thằng ml` à =))
bun95
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam Tổng số bài gửi : 4
Dollar : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 11:19 am

thôi! Nói chung là hầu như các girl chĩ thấy Bò có hit Baby, thấy dễ thương, giọng hát hơn cả MJ... Thôi. Ráng gặm cỏ nhiều vào đi em. Chừng nào hàm răng em gãy hết rồi em già để coi con nào theo em! For Fan JB: Đợi lúc chim thằng Bò già 60 tuổi r mình xem các bạn mút như thế nào =)) =))
the.milano
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 11:56 am

Nhà mình hôm nay ăn phở "Bò" =))
letung156
Thành viên mới
Thành viên mới
letung156

Nam Tổng số bài gửi : 2
Dollar : 40

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 9:39 pm

Mình là 1 big fan của chị LadyGaGa lun, ban đầu mình cũng ko bík anti là gì baby2 Nhưng sau khi nghe tụi kon gái trong lớp nói:"Tụi bây, Lady GaGa bã gà hơn anh Jútin Bieber..." Fần còn lại thì tụi nó nói thậm tệ các ngôi sao khác. X-( Tên đó thì có gì hay zậy mà mấy đứa kon gái cứ la lên:"I... You" :-& . Giọng thì như kon gái,Kòn nhỏ mà có máu dzâm kinh dị,Kiêu ngạo,Láo tét,.. kể hết ra thì chắc Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 536247
IaMmE
Thành viên mới
Thành viên mới
IaMmE

Nữ Tổng số bài gửi : 6
Dollar : 61

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 3:01 pm

4 hội cuồg bía bò : JB no.1..JB cute nhưg đem so vs David Archuleta cũg đek đag1 xách dép hun chân cho david đâu...nốt cao cũg dek lên đc, ko thể hiện giọg hát của 1 người đàn ôg cứ e é , nhựa nhựa như đàn bà..mà nè cho các bợn xem clip này và cảm nhận xem giọng hát của Declan Galbraith lúc 10 tuổi và Justina Bía Bò aka JB của mí bợn ai hát hay hơn nhé baby5
Mýt Avila
Admin
Admin
Mýt Avila

Nam Tổng số bài gửi : 199
Dollar : 1280

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeFri Apr 15, 2011 3:45 pm

IaMmE đã viết:
4 hội cuồg bía bò : JB no.1..JB cute nhưg đem so vs David Archuleta cũg đek đag1 xách dép hun chân cho david đâu...nốt cao cũg dek lên đc, ko thể hiện giọg hát của 1 người đàn ôg cứ e é , nhựa nhựa như đàn bà..mà nè cho các bợn xem clip này và cảm nhận xem giọng hát của Declan Galbraith lúc 10 tuổi và Justina Bía Bò aka JB của mí bợn ai hát hay hơn nhé Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 852911
chuẩn đó =))
Declan hát vừa hay... vừa đẹp trai... chả bù cho cái sản phẩm hỏng của nhân loại kia Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 98776
https://antibieber.forumvi.com
taylor.trn
Thành viên mới
Thành viên mới
taylor.trn

Nam Tổng số bài gửi : 14
Dollar : 161

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 1:35 pm

Haiz` mk con bò điên... Nhìn rõ là ngữa mắt... Nhìn mặt vênh chỉ mún cho cái tủ lạnh vào mặt Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 434428 Biết bao giờ mới tẩy chay thằng đấy!! Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? 533789 thằng đấy như 1 ngộ đạo, yêu 1 con bé cũng ngộ đạo đó là con "sẻo"----> (SẺlena gOmez)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?   Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò? I_icon_minitime

Bạn nghĩ sao về fan của anh Bi Bò?
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» mọi người nghĩ là ai ....?
» 1 phút suy nghĩ về kon chó Bi-Bờ
» Các bạn nghĩ bia bò sẽ cưới ai trong tương lai?