Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
sonesnsdforever1999
Thành Viên
Thành Viên

Nữ Tổng số bài gửi : 39
Dollar : 632
Thanh Danh : 2

Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  Empty
Bài gửiTiêu đề: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 5:03 pm

1.Lindsay Lohan
2.Selena Gomez
3.Paris Hilton
Các bạn lại vote tiếp nha
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 7:33 pm

Slutin Boober!
sonesnsdforever1999
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 8:12 pm

Mình ko biết Slutin Boober là ai và cũng chưa từng nghe danh cô ấy nhưng sao bạn lại nghĩ cô ấy hư hỏng?Bạn có thể kể cho tớ vài chi tiết được ko?
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 8:15 pm

justin bieber đó bạn! :D
sonesnsdforever1999
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 12:54 pm

tớ vẫn ko hiểu rõ.Tại sao lại là bia bò????????
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 12:56 pm

hỏi một câu: bạn có phải anti fan bieber ko vậy?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSat Jun 18, 2011 1:00 pm

theo nhũng gì tôi biết thì có lẽ Miley nằm trong diện này nhưng tôi ko khẳng định cô ấy không có tài năng chẳng qua cô ấy dính nhiều scandal về tình ái quá!!!!
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên
Pmquang

Nam Tổng số bài gửi : 57
Dollar : 610
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSun Jun 19, 2011 9:07 am

Chỉ thế này thôi à còn thiếu nhiều đấy,vd:Kim Kardashian ,bà này 29 mà từng cặp với Bi Bò,và cũng từng chụp nude nữa.
Glam~Kats
Thành viên mới
Thành viên mới
Glam~Kats

Nữ Tổng số bài gửi : 3
Dollar : 10
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSun Jun 19, 2011 1:17 pm

thề là hìh như cái b sonesnsd... k fải anti bò:|kiểu đéo j mà cứ vào đây hết lập 2pic anti miley rồi lại như trên kia, làm loạn hết kả 4rum,chia rẽ nội bộ
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSun Jun 19, 2011 5:01 pm

Glam~Kats đã viết:
thề là hìh như cái b sonesnsd... k fải anti bò:|kiểu đéo j mà cứ vào đây hết lập 2pic anti miley rồi lại như trên kia, làm loạn hết kả 4rum,chia rẽ nội bộ

hơ...bây h mình mới nghĩ tới chuyện này...hay là gián điệp belieber trà trộn vào đây?
sonesnsdforever1999
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitimeSun Jun 19, 2011 6:08 pm

Thưa bạn Cheryl Cesby.tôi ko phải là người ngu ngốc mà lại làm gián điệp để vào đây xâm nhập làm gì.Tôi nghĩ chỉ muốn hỏi thử xem mọi người thôi.Còn chuyện tôi lôi cả Miley và Taylor vào đấy là vì tôi ko biết nhiều ca sĩ US&UK nên tôi mới phải làm thế
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?    Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?  I_icon_minitime

Theo bạn,những cô gái nào hư hỏng nhất Hollywood?
Trang 1 trong tổng số 1 trang