Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)

Go down 
Sammy Tăng
Angry Birds
FM
Giggle
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 1:23 pm

out rồi, nhưng mà 2 người kia cũng lênm chửi rồi, ờ quên hình như 4rum tụi nó cũng ko ai quản lý hay sao đó, ko thấy mem nào lên hết
A Millenium
AJBer
AJBer

Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 5:37 pm

2 người nào?
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 7:06 pm

tính ra có 4 người tấn công, tui D, T and H
A Millenium
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 7:35 pm

Anh nói hẳn ra xem nào?
Em chỉ biết có mỗi ba người
Anh, chị Dương và em
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 7:37 pm

hình như là bà Hợp moster j` đó, mà có j quan trọng đâu
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSun Jan 22, 2012 1:00 pm

ôi trời....chú cũng xem Nghĩa Hảo Hòa Tình àh...?
http://yahoo.com
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSun Jan 22, 2012 4:57 pm

khoái coi fim TVB lắm, coi hết rồi, cũng happy ending.
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 1:14 pm

ọc....trong nhà chỉ mình tuôi khoái xem phim Us,còn các thành viên khác mê mệt bọn Hàn Xẻng với Hường Kông.....
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 5:23 pm

coj j mà hok đuoc
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeThu Jan 26, 2012 1:00 pm

Em thì xem mỗi phim MADE IN USA
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeFri Jan 27, 2012 11:01 am

Tôi thì xem tạp nham lắm, có cái gì xem cái đấy, nhưng mê thì chỉ mê các phim us từ nhiều năm trc, vd như charmed hay sabrina í
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeFri Jan 27, 2012 6:12 pm

Em xem cả, trừ phim người nhớn (nói thật là bạn em nó xem lắm lắm).
Mê nhất phim kinh dị, phiêu lưu trinh thám và hoạt hình (lớp 8 vẫn mê Tom & Jerry :-P )
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
FM

Nam Tổng số bài gửi : 392
Dollar : 5380
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 9:54 am

anh chỉ hok koi phim hàn+trung thoy, còn cái nào thấy hay thì coi hết.
phim us thì mới chỉ coi vài bộ: prison break, friends, dr house,...
hoạt hình thì coi 3d thoy: up, megamind, tangled, rio, wall-e,..
chưa coi được maria ozawa =))
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 12:21 pm

Phim có 2 nhân vật ko mặc quần áo suốt ngày làm 1 việc hầu như ko nói gì,... À em cx thích phim đấy. Tom và jerry thì đứa nào chả thích, bà em còn mê nữa là.
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
FM

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 1:08 pm

kaka phim đó khi nào có hứng mới coi được Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 903793
T&J thì a thích coi tập nào có con chuột con, con chim vàng, con vịt hơn.
e có coi phim dr.house k, a ghiền phim đó lắm.
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Nữ Tổng số bài gửi : 501
Dollar : 5554
Thanh Danh : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 2:05 pm

ừ...cái phim phù thủy sabrina hay phết...lần đầu tiên tuôi coi phin đó lúc 6 tuổi.....bà melissa joan bây giờ nhìn muốn hết ra...mập lù béo tốt...ko còn xinh như xưa nữa...èo...
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
FM

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 3:26 pm

phải phim có con mèo đen xalem j đó k?
Amy[L]V
Thành viên mới
Thành viên mới
Amy[L]V

Nữ Tổng số bài gửi : 26
Dollar : 320

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 11:28 pm

mng ơi ~ hình như cái động JBVN sập rồi ạh :-x e là mem mới :)
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSun Jan 29, 2012 2:35 pm

Biết rồi.....ừ mem mới......

hèn chi tuôi zô để xem tụi nó có chửi lại hông....mà đéo thấy con nào cả....
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSun Jan 29, 2012 2:36 pm

Biết rồi.....ừ mem mới......

hèn chi tuôi zô để xem tụi nó có chửi lại hông....mà đéo thấy con nào cả....
Amy[L]V
Thành viên mới
Thành viên mới
Amy[L]V

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSun Jan 29, 2012 3:45 pm

Tớ cũng post mấy bài mà thấy bọn nó chả có động tĩnh gì cả
FM
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
FM

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeMon Jan 30, 2012 10:06 am

hehe mình để lại mấy bãi mà hok aj dọn...
Amy[L]V
Thành viên mới
Thành viên mới
Amy[L]V

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitimeSat Feb 04, 2012 9:53 am

Tụi nó chắc giải thể từ năm ngoái tới h rồi baby5
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)   Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war) - Page 3 I_icon_minitime

Trang web chính thức của bỉa tại vn (hôm nào anh chị em nhà mình tập trung lại war)
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» [Video Clip] Jútin Bi bò bị anti-fan ném trứng khi đang biểu diễn
» sao trẻ tuổi nào thực sự có tài (bình chọn)
» Thực hư chuyện Gaga thua trước Bi Bò vì vắng mặt
» Justin Bieber là kẻ trăng hoa?
» Trang điểm cho Biber