Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Nữ Tổng số bài gửi : 1500
Dollar : 16410
Thanh Danh : 0

muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSun Aug 14, 2011 10:51 pm

Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSun Aug 14, 2011 10:55 pm

xem lũ snsd tuyệt vời chưa kìa ! tao căm thù chúng mày ! tao ong chúng mày bị sụt xuốn hố sâu chết luôn đi .
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSun Aug 14, 2011 10:57 pm

Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSun Aug 14, 2011 11:00 pm

SNSD!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! chúng mày đừng tồn tại nữa ! mày chửi suju chưa sướng sao mày còn cho bọn són chết tiệt vào ! mày xem mày gây ra hậu quả gì cho các fan như chúng tao , vậy mà vẫn còn được tha thứ ! chúng mày chết đi ! mong các bạn sone tha thứ ! đó là quá nhẹ để chúng mày lộng hành ! nhưng tôi ko chịu đc khi thần tượng của các bạn và đồng loại các bạn hành hạ elf như thế ! bọn mày có trong sạch như vẻ ngoài ko ?

biết là trên 4rum có rất nhiều sone , nhưng tôi nói cứ nói ! tôi là E.L.F , tôi chưa bị như các bạn E.L.F trung thành kia nhưng ko có nghĩa là tôi ko thông cảm và ko căm phẫn lũ honey ! snsd được tha thứ quá rồi đấy ! ngẫm lại idol của mìnnh đi ! ừ thì được cái nhóm nhạc nữ xuất sắc nhất , nhưng thế thì đã thấm vào đâu ! chưa xuất sắc thì khiêm tốn tí ! để xem 9 cô thấy sao khi các fan của mình xé áo E.L.F nữ , doạ hành hung các E.L.F và suju ? các bạn đừng tái diễn nữa ! snsd sẽ có rất nhiều anti ! nhiều hơn số fan của mình ! ngoại hình xinh đẹp do phẫu thuật ( rồi thì nhiều nhóm cũng thế ) , hay nói xấu các nhóm khác , rồi đấy xem !

Được sửa bởi Trâm Phùng ngày Wed Aug 17, 2011 8:44 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : gộp bài)
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 12:38 pm

1/ Đừng gọi nó là con
2/ Ai chẳng bảo vệ idol của mình
3/ Hình như ít người là sone lắm em à
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 5:22 pm

1) nó gọi em là con thì cũng ko ít người gọi nó là thằng , hoặc là gay
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 6:07 pm

Nó là bi thì sao?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 6:08 pm

ơ bie biết nói tiếng việt hả ?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 6:25 pm

thế mọi người nghĩ sao về topic này , em đã đăng lên phần kpop rồi , em hỏi mọi người nghĩ sao về 9 chỵ và lũ honey ( fan boy của snsd là honey ạ ) ?
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 6:56 pm

Bi là bisexual í! Lưỡng tính
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 8:29 pm

arrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 10:03 pm

justinbieber_iloveyou đã viết:
con E.L.F bảo vệ cho idol nó mãnh liệt nhỉ ? muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi 903793

mày ko thê ấy. ai có thần tượng chả bảo vệ. ngu muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi 903793
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 10:04 pm

Nguyễn Huyền Hương đã viết:
arrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tôi cx là bi đó. nói năng cẩn thận nha (:|
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeMon Aug 15, 2011 11:02 pm

REally? SEriously?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 6:49 pm

Sk8er_Boi đã viết:
1/ Đừng gọi nó là con
em ko thấy ít ! fan US-UK thì nhiều rồi , kpop thì lẻ tẻ nhưng sone thì nhiều lắm , có 2 chị nữ em làm quen xin nick được cũng là sone cả , elf là em lẻ loi , anh thấy đấy lũ fan snsd nó quá đáng vậy đấy , em nói mấy bài trên là tức quá ( bức xúc , tức giận , khóc rất nhiều ) chứ nếu bọn nó họp lại ám sát em chết , anh hiểu ko ? ko hiểu thì thôi khóc thương suju 1 mình
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 8:28 pm

Sk8er_Boi đã viết:
REally? SEriously?

ờ. vừa dại giai vừa dại gái muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi 903793
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeWed Aug 17, 2011 4:17 pm

justinbieber_iloveyou đã viết:
Nguyễn Huyền Hương đã viết:
Sk8er_Boi đã viết:
1/ Đừng gọi nó là con
em ko thấy ít ! fan US-UK thì nhiều rồi , kpop thì lẻ tẻ nhưng sone thì nhiều lắm , có 2 chị nữ em làm quen xin nick được cũng là sone cả , elf là em lẻ loi , anh thấy đấy lũ fan snsd nó quá đáng vậy đấy , em nói mấy bài trên là tức quá ( bức xúc , tức giận , khóc rất nhiều ) chứ nếu bọn nó họp lại ám sát em chết , anh hiểu ko ? ko hiểu thì thôi khóc thương suju 1 mình
thương suju quá bé ngồi bé khóc à ? anh cảm động ghê ! còn lũ són chưa ám sát mày thì tao ám sát mày trước , mà thế thì khổ quá, chết yểu mà ! pHẢI làm gọn
làm gọn ? :(( :(( :((
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeWed Aug 17, 2011 8:23 pm

đời mình kết thúc sớm vậy à ?
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeThu Aug 18, 2011 12:46 pm

Hờ... Em tin nó à?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSat Aug 20, 2011 11:17 am

tạm thời cứ như vậy !
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSat Aug 20, 2011 1:21 pm

đồ con chó nói linh tinh
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSat Aug 20, 2011 3:12 pm

mày là chó thì có
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSat Aug 20, 2011 8:10 pm

Hai người là chó hết! Cãi nhau gì mà lắm thế?
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSat Aug 20, 2011 8:54 pm

rồi rồi xin lỗi , đừng del nick nha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 12:48 pm

Sk8er_Boi đã viết:
Hai người là chó hết! Cãi nhau gì mà lắm thế?
nó là chó nhỏ còn tao là chó to , tao khoẻ hơn để cắn chết nó và phanh thây mày ( cả 4rum này )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi   muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi I_icon_minitime

muốn thì xem ko muốn thì thôi , đừng chửi tôi
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» [tin vắn] cu-bò muốn hôn Selena vào thời khắc năm mới? (cho mày bú luôn)
» loveyouJB_ Fan của chị Bò nè... vào đây chửi đi a e ơi >:)
» Justin Bieber xin lỗi fan vì chửi thề
» Những câu nói chế về bi bò ( em đã lấy hết can đảm không chửi nóa để đến hum nay :)) kaka)
» Justin Bieber is a Gay Baby ( sem buồn cười đừng hỏi =]] )