Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Nữ Tổng số bài gửi : 501
Dollar : 5554
Thanh Danh : 4

nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) Empty
Bài gửiTiêu đề: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 11:42 am

dễ thương hơn cả ''chị gái'' luôn đấy nhé(chắc là con của nó với con sẻo)
mới đây,cô nàng justin beiber đã khoe một số bứa ảnh mới toanh cùng với cậu em trai của mình jaxon beiber(chắc lại gay giống nó)
.nhiều người hâm mộ tỏ ra thích thú và quan tâm vì jaxon đã lớn hơn trước rất nhiều.cậu bé có đôi mắt to va hao hao giống ''chị gai'' mình.
đươc biết,jessica còn có một cô em gái đáng yêu hôk kém tên là jazmyn beiber.cô bé ít khi xuất hiên cùng ''chị gái'' nhưng luôn kè kè theo bố mẹ mình.trong một cuộc phỏng vấn mới dây của tờ GQ.jessica cũng bày tỏ cảm tình đối với các em:mỗi khi đi tour về là tôi lại muốn ôm hai em của mình.không khí gia đình luôn khiến tôi cảm thấy hạnh phúc và là động lực sống của tôi(xạo).
giờ thì cùng nghía những hình ảnh của chị em nhà bí-bơ nào:
(có ai chỉ em cách chèn hình hôk,em hôk biêt đường,ba cái vụ này bí quá)
p/s:sau này lớn lên hai đứa nó cũng bựa chẳng khac con bò.
http://yahoo.com
love_gaga
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
love_gaga

Nam Tổng số bài gửi : 91
Dollar : 1043
Thanh Danh : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 12:04 pm

ko, mình thấy nó dễ thương mà.. hihi mà ko gay giống nó cũng may..
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Nữ Tổng số bài gửi : 1500
Dollar : 16410
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 1:38 pm

mình ghét con ''chị '' chứ con em thì ko , nhỡ nó tốt hơn con chị thì seo
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 3:45 pm

Con chị mới có vấn đề chứ đưa em thì ko sao. Con chị đi phẫu thuật thẩm mĩ... hỏng
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Nữ Tổng số bài gửi : 1500
Dollar : 16410
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 8:12 pm

nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) 903793 =))
ihatejbshit đã viết:
Con chị mới có vấn đề chứ đưa em thì ko sao. Con chị đi phẫu thuật thẩm mĩ... hỏng
nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) 903793 =)) :-&
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Nữ Tổng số bài gửi : 501
Dollar : 5554
Thanh Danh : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 9:07 pm

nghĩa là từ Cu chuyển qua chYm hay ngược lại???mộ câu hỏi quá là hay,hế hế hế..
http://yahoo.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)   nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14) I_icon_minitime

nữ ca sĩ chym bò khoe em trai và em gái(nguồn:CỐNG14)
Trang 1 trong tổng số 1 trang