Anti Justin BieBer
Chào bạn!

Hình như bạn chưa đăng nhập thì phải.

Nếu bạn chưa có đã có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng nhập để cùng tham gia với diễn đàn.

Nếu như bạn chưa có tài khoản, hãy ấn vào nút đăng kí để trở thành 1 Justin Bieberb's hater và biết được nhiều thông tin hơn về hoạt động của diễn đàn, nhé ;)
Anti Justin BieBer
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Anti Justin BieBer

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Kon JB làm trò khiêu gợi giữa biển hehe....... =))
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:45 pm

» Bò có thể sẽ phải "bóc lịch" 6 tháng
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby khuong1108 Thu Feb 21, 2013 6:30 pm

» Lí do vì sao em lại ghét thằng Bỉa
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby Giggle Wed Feb 13, 2013 1:34 pm

» Trò hề mới của Bơ công công
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby Sammy Tăng Wed Feb 06, 2013 10:35 pm

» Những pha nóng bỏng của bò và sẻo
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Tue Dec 25, 2012 6:17 pm

» khi Bò thích thể hiện
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:42 pm

» Sốc: Toàn cảnh Bò đánh nhau với paparazzi
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:37 pm

» ***Bò dê già***
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:28 pm

» Justin Bierber vs Declan Galbraith - Bỉa chỉ là hạng xoàng
Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeby rocket1190 Mon Dec 24, 2012 7:25 pm

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào

Go down 
hatejustinbieber
A Millenium
nhoksuna11
Cánh cụt_tự do
Angry Birds
love_gaga
Edward Phan
Giggle
Mýt Avila
sonesnsdforever1999
Pmquang
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giảThông điệp
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer

Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:03 am

hatejustinbieber đã viết:
mệt 2 người quá đi!!! Haizz, đừng có tranh cãi, à nhầmm tranh luận nữa ( khéo bị nhắc ), nói rõ hơn thì đây là diễn đàn của Anti nên Fan có vào cũng có gì đâu? Thêm chiến tranh thôi mà. Tốt nhất ai về nhà nấy, bạn love justin bieber này, bạn vào kiếm cái forum nào mà là fan JB ấy mà tranh luận, viết văn, ....Ở đây cãi nhau không giải quyết đuợc gì hết!
đồng ý với bạn
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:22 am

love justin forever đã viết:
kể cũng có lí đấy .lại thêm một bạn lịch sự nữa thanks
những bạn trên diễn đàn này lịch sự đấy , chúng tớ chỉ ghét Justin Bieber chứ nếu belieber ko làm gì thì cũng chẳng động chạm đâu, chúng tớ chỉ muốn belieber đừng tham gia diễn đàn này nữa , nếu ko các anti chửi đấy ! mà tớ thấy chả có gì hay ho khi anti và fan chửi nhau chỉ vì BIE , được chứ ?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 12:29 pm

ồ vậy thì các anti cứ chửi thoải mái đi điều đó ko ai cấm dc các bạn (quyền tự do ngôn luận của công dân)nhưng chỉ bõ chửi xong thì bẩn mồm các bạn thôi còn tôi chỉ việc ngồi xem trình độ chửi của các bạn đã đến bằng cấp nào,điều đó chứng tỏ nhân cách và phẩm chất cá nhân của các bạn trong sạch đến đâu,còn khỏi phải nói >>>>>>
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 12:33 pm

Coi nhân phẩm trong sạch đến đâu là tuỳ mỗi ng vì đó là quyền tự do của công dân,ng khác thấy tụi này ko xấu xa là dc,bên thù địch muốn nghĩ sao cứ mặc.Với tụi này JB xấu xa,với bọn fan thì ngược lại, còn khỏi phải nói>>>>>>
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 1:04 pm

sao lại nỡ coi đồng loại là những kẻ thù địch vậy bạn,tôi đoán bạn phải là người hiếu chiến lắm(chỉ là suy nghĩ của tôi)tôi đã nói các bạn xấu xa đâu mà bạn lại vơ vào cho mình như thế,tất nhiên tôi nghĩ sao là việc của tôi bạn ko có quyền ngăn cấm và bạn cũng ko có khả năng ấy.với tụi này JB tốt còn với tụi anti thì ngược lại,còn khỏi phải nói>>>>>>>
A Millenium
AJBer
AJBer

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 4:11 pm

JB mà tốt với anti fan? Ui trời, mở mặt mà xem bạn ơi. Đến cả fan 5 tuổi thể hiện tình cảm của mình với Bie, nó còn tỏ ra thô lỗ, một ông bố xin chữ kí cho con mình mà nó còn gạt cái đĩa nhạc vốn là album của nó... Thử hỏi với fan thì như thế, với anti thì thế nào? Tôi thành thật khuyên bạn, nếu bạn biết suy nghĩ, thì tôi thực lòng khuyên bạn đừng tơ tuởng tới hoàng tử Bieber nữa.
PS: hoàng là vàng, tử là con, hoàng tử là con vàng. Bạn đã đọc lão Hạc chưa? =)) =)) =))
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 4:21 pm

tôi đâu có nói JB tốt với anti fan nào.tôi đang mở mắt rất to để đọc những ngôn từ mà bạn viết,tôi ko ủng hộ việc JB có cách hành xử như vậy với # khác,và tôi là con ng biết suy nghĩ(theo lời bạn nói)khi nhận ra điều này
bạn ơi bạn có nhầm lẫn ko vậy trong tác phẩm Lão Hạc của Nam Cao người ta ko gọi là "con vàng" như lời bạn nói mà gọi là "cậu vàng" bạn ạ!!!!(cần xem lại nhé)
Pmquang
Thành Viên
Thành Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 5:29 pm

lão Hạc gọi con chó là cậu vàng nhưng ng khác gọi là con vàng .
hatejustinbieber
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 02, 2011 10:17 pm

Thằng đó mà gặp anti chắc nó xử mình nặng đây! Dek sợ! Em sẽ giả bộ xin chữ kí của nó rồi phang thẳng mặt nó: Tao tự kí cũng đẹp hơn cái đồ đàn bà mày Bi Bò ạ
love_gaga
Thành Viên Năng Động
Thành Viên Năng Động
love_gaga

Nam Tổng số bài gửi : 91
Dollar : 1043
Thanh Danh : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 03, 2011 10:03 am

sao cũng đc nhưng bán con vàng đi thì đc bao nhiêu tiền...
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Nữ Tổng số bài gửi : 1534
Dollar : 16941
Thanh Danh : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 04, 2011 1:29 pm

còn bán bieber chả đc xu thối nào hết trơn...
ImYoonacute1999
Thành Viên
Thành Viên
ImYoonacute1999

Nữ Tổng số bài gửi : 34
Dollar : 400
Thanh Danh : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 04, 2011 7:09 pm

gay,bắt cá nhìu tay,hát dởm...
gaga_no1
Thành viên mới
Thành viên mới

Nam Tổng số bài gửi : 27
Dollar : 310

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 10:00 pm

ghét ở tất cả mọi điểm
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Nữ Tổng số bài gửi : 501
Dollar : 5554
Thanh Danh : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 11:49 am

sao bé bơ với CẬU VÀNG thật tội nghiệp cậu ý,nên so nó với LA THỊ BẢI, THÝM HÀ,HÚP-KẦU-TIÊU thif đúng hơn,cả con PHI THANH VÂN NÂU nữa..
http://yahoo.com
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 12:05 pm

louis_germanotta đã viết:
sao bé bơ với CẬU VÀNG thật tội nghiệp cậu ý,nên so nó với LA THỊ BẢI, THÝM HÀ,HÚP-KẦU-TIÊU thif đúng hơn,cả con PHI THANH VÂN NÂU nữa..

ít nhất nhạc của mấy nười kia nghe còn coi như trò hề để cười đc, còn nhạc bieber thì chuyên dụng cho tra khảo. Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 903793
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Nam Tổng số bài gửi : 1298
Dollar : 13245
Thanh Danh : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 1:19 pm

I blame her for everything!!!!!!!!!
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Nữ Tổng số bài gửi : 1500
Dollar : 16410

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 3:48 pm

mấy bác học nhanh quá , em ko bik Lão Hạc gì cả !
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 6:10 pm

dbsk_suju_fx1999 đã viết:
mấy bác học nhanh quá , em ko bik Lão Hạc gì cả !

sau này sẽ đc học, iên tâm Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 903793 ! hình như là chương trình lớp 8 thì phải...
Sammy Tăng
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Sammy Tăng

Nữ Tổng số bài gửi : 501
Dollar : 5554
Thanh Danh : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Jul 17, 2011 7:32 pm

văn bản lão hạc lên lớp 8 bé sẽ đc học,cuốn kỳ II ấy..
http://yahoo.com
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeMon Jul 18, 2011 3:08 pm

=))
=))
Cánh cụt_tự do
AJBer
AJBer
Cánh cụt_tự do

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 1:40 pm

Vì sao bạn ghét Bieber ?
1 ) Quá dựa hơi Usher để nổi tiếng
2) Ngoại hình quá giống con gái , nếu không xem kĩ sẽ tưởng đó là 1 cô nàng tomboy
3) Cái giọng hát mà beliebers cho rằng hay ấy hả ? thật đinh tai nhức óc . Bài Baby kể cả k phải anti cũng dislike :-P
4) Bất lịch sự và chuyên phá luật ( beliebers tìm cái topic '' Chói mắt Bieber '' Hương từng post đấy mà xem )
5) Sự cuồng nhiệt quá mức ( điên rồ ) của Beliebers làm anti khó chịu
6) Mới 17 tuổi đã yêu đương
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 3:28 pm

Hương_penguin đã viết:
=))
=))
Kì I mà
Ghét nó vì nó hát dở tệ, và là chất xúc tác để phản ứng phân huỷ (tức là ghét Selena) diễn ra X-(
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 5:45 pm

Fan hóa học đây àh?
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 6:18 pm

Cực mê môn hoá! Love it hô hô
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 09, 2011 8:34 am

Tôi thik toán hơn
Angry Birds
Thành Viên Nhiệt Huyết
Thành Viên Nhiệt Huyết
Angry Birds

Nam Tổng số bài gửi : 228
Dollar : 2590

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 09, 2011 6:59 pm

Ghét Bieber vì nó học toán ngu như lợn
Giggle
AJBer
AJBer
Giggle

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 09, 2011 7:24 pm

Học hoá dốt như bò
A Millenium
AJBer
AJBer
A Millenium

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitimeSun Oct 09, 2011 7:42 pm

Hố hố, gà quá! Em ghét mỗi thể dục và hoạ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào   Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào - Page 3 I_icon_minitime

Bạn ghét Justin Bieber ở điểm nào
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» Justin Bieber bị phụ nữ 'kì thị'
» Justin Bieber rải hoa kín nhà bạn gái
» Because of justin bieber
» Justin bieber bị '' máy bay già '' đá
» Justin Bieber “hắt hủi” fan nữ 5 tuổi